Fermingabörn og foreldrar boðuð til guðsþjónustu

Sunnudaginn 17.september verður guðsþjónusta kl.11.00. Sr. Svavar Stefánsson og sr. Guðmundur Karl Ágústsson þjóna fyrir altari. Fermingabörn og foreldrar í Fella- og Hólabrekkusókn boðuð til guðsþjónustu. Lenka Mátéová, kantor og kór Fella- og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudaginn 17.september verður guðsþjónusta kl.11.00. Sr. Svavar Stefánsson og sr. Guðmundur Karl Ágústsson þjóna fyrir altari. Fermingabörn og foreldrar í Fella- og Hólabrekkusókn boðuð til guðsþjónustu. Lenka Mátéová, kantor og kór Fella- og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli fer fram á sama tíma. Skemmtilega dagskrá fyrir börnin, biblíusaga, söngur, leikir og brúðuleikrit. Umsjón hefur Sigríður Rún Tryggvadóttir.

Kaffi og djús eftir stundina

By | 2006-09-12T00:00:00+00:00 12. september 2006 | 00:00|