Sunnudaginn 28.október, sem er 21.sunnudagur eftir þrenningarhátíð er guðsþjónusta kl.11.00. Sr. Svavar Stefánsson þjónar ásamt Ragnhildi Ásgeirsdóttur, djákna. Organisti er Guðný Einarsdóttir og kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli á sama tíma.

Sunnudaginn 28.október, sem er 21.sunnudagur eftir þrenningarhátíð er guðsþjónusta kl.11.00. Sr. Svavar Stefánsson þjónar ásamt Ragnhildi Ásgeirsdóttur, djákna. Organisti er Guðný Einarsdóttir og kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli á sama tíma. Umsjón hafa Jón Guðbergsson, Þórey Dögg Jónsdóttir og Ingvi Örn Þorsteinsson. Mikill söngur og fjölbreytt dagskrá. Afmælisbörn mánaðarins fá gjöf frá kirkjunni.

Eftir guðsþjónustuna verður boðið upp á súpu í safnaðarheimili kirkjunnar.

Verið innilega velkomin.