Sunnudaginn 18. febrúar, sem er sunnudagur í föstuinngangi en jafnframt konudagur verður messa kl. 11.00. Sr. Svavar Stefánsson predikar og þjónar fyrir altari. Organisti er Armgerður María Árnadóttir. Kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli fer fram á sama tíma.

Sunnudaginn 18. febrúar, sem er sunnudagur í föstuinngangi en jafnframt konudagur verður messa kl. 11.00. Sr. Svavar Stefánsson predikar og þjónar fyrir altari. Organisti er Arngerður María Árnadóttir. Kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli fer fram á sama tíma. Umsjón hafa Ragnhildur Ásgeirsdóttir og Ingvi Örn Þorsteinsson.

Að lokinni guðsþjónustu ætla karlmenn í sókninni að reiða fram ilmandi vöfflur fyrir kirkjugesti í tilefni konudagsins.

Verkefnið Litróf – Kirkja fyrir alla býður svo öllum kirkjugestum upp í dans, þar sem Óli Geir danskennari mun leiða hópinn í línudansi og dönsum frá ýmsum löndum. Frábær skemmtun fyrir alla fjölskylduna.

Verið innilega velkomin

The Fella- and Hólakirkja church will be holding a mass on Womensday, February 18th.

Pastor Svavar Stefánsson will serve at the altar. After mass, we would like to invite everyone to join us for waffles with cream in the community centre.

Litróf (Engl. “Colour spectrum”)- Church for everyone is the name of a project which is great fun for the whole family. Our dance teacher Ólafur Geir Jóhannesson will take us to the dance floor for square dancing and other folk dances from around the world.

Everyone welcome

18 lutego w Dniu Kobiet zostanie odprawiona, przez ksiedza Svavara Stefánssona,

msza sw. kosciele Fella og Hólakirkja.

Po jej zakonczeniu uczestnicy mszy zostana zaproszeni na maly poczestunek w, który odbedzie sie plebanii kosciola.

Po poludniu umili nam czas projekt Litróf – kirkja, taniec dla wszystkich .

Instruktor tanca Ólafur Geir Jóhannesson poprowadzi nas po parkiecie, pokazujac tance narodowe z wielu zakatków swiata.

Dobra zabawa dla calej rodziny.

Blizszych informacji mozecie Panstwo uzyskac na stronie internetowej naszego kosciola.

Zapraszamy