Á uppstigningardag, fimmtudaginn 17.maí verður guðsþjónusta kl. 14 í Fella-og Hólakirkju. Guðsþjónustan er sérstaklega tileinkuð eldri borgurum. Dr. Einar Sigurbjörnsson prédikar

Guðsþjónusta á uppstigningardag fimmtudaginn 17.maí kl. 14 í Fella-og Hólakirkju. Guðsþjónustan er sérstaklega tileinkuð eldri borgurum. Dr. Einar Sigurbjörnsson prédikar, sr Guðmundur Karl Ágústsson, sr Svavar Stefánsson og Ragnhildur Ásgeirsdóttir djákni þjóna fyrir altari.

Gerðubergskórinn undir stjórn Kára Friðrikssonar syngja og leiða almennan safnaðarsöng og organisti er Lenka Mateova. Guðrún Jónsdóttir, forstöðukona félagsstarfs Gerðubergs og Gunnar Hauksson, formaður Fellasóknar lesa ritningarlestra.

Eftir guðsþjónustuna er boðið upp á kaffi og meðlæti sem Soroptimistar Hóla og Fella sjá um í safnaðarheimili kirkjunnar.

Verið innilega velkomin í Fella- og Hólakirkju.