Sunnudaginn 21.september, sem er 18.sunnudagur eftir þrenningarhátíð, verður messa kl. 11.00. Prestur er sr. Þórhildur Ólafs. Organisti er Hilmar Örn Agnarsson og kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli fer fram á sama tíma, með skemmtilega og fjölbreytta dagskrá.

Sunnudaginn 21.september, sem er 18.sunnudagur eftir þrenningarhátíð, verður messa kl. 11.00. Prestur er sr. Þórhildur Ólafs. Organisti er Hilmar Örn Agnarsson og kór Fella-og Hólakirkju leiðir almennan safnaðarsöng.

Sunnudagaskóli fer fram á sama tíma, með skemmtilega og fjölbreytta dagskrá. Við heyrum biblíusögu dagsins, syngjum, fáum brúðumýslurnar í heimsókn og förum í leik. Öll börn fá límmiða í bókina sína fyrir mætingu. Umsjón hafa Sigríður Rún, Ingvi Örn og Árný Jóhanns.

Boðið er upp á kaffi og djús eftir stundina

Verið öll velkomin