Á páskadag, sunnudaginn 12.apríl, verður hátíðarguðsþjónusta kl.08.00 árdegis. Sr. Þórhildur Ólafs prédikar, sr. Svavar Stefánson þjónar fyrir altari ásamt Ragnhildi Ásgeirsdóttur, djákna.

Hátíðarsunnudagaskóli fer fram á sama tíma

Á páskadag, sunnudaginn 12.apríl, verður hátíðarguðsþjónusta kl.08.00 árdegis. Sr. Þórhildur Ólafs prédikar, sr. Svavar Stefánson þjónar fyrir altari ásamt Ragnhildi Ásgeirsdóttur, djákna. Kór Fella-og Hólakirkju syngur og leiðir almennan safnaðarsöng. Elfa Dröfn Stefánsdóttir, Jón Hafsteinn Guðmundsson og Sóley Björk Einarsdóttir leika á trompet. Aðalbjörg Ellertsdóttir og Hildur Svavarsdóttir leika á flautu.

Organisti og kórstjóri er Guðný Einarsdóttir.

Hátíðarsunnudagaskóli fer fram í kennslustofunni á sama tíma. Við fáum að heyra frásöguna af upprisiunni, kirkjubrúðurnar koma í heimsókn og við förum í páskaeggjaleit. Umsjón hafa Sigríður Rún Tryggvadóttir, æskulýðsfulltri og Ingvi Örn Þorsteinsson.

Eftir stundina er boðið upp á heitt súkkulaði og rúnstykki í safnaðarheimili kirkjunnar.

Verið hjartanlega velkomin