Pálmasunnudagur.

Fermingarguðsþjónusta klukkan 11. Sr. Svavar Stefánsson prestur Fellasóknar. Kór Fella- og Hólakirkju syngur og leiðir almennan safnaðarsöng og Jón Hafsteinn Guðmundsson leikur á trompet. Organisti er Guðný Einarsdóttir.Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Fermingarguðsþjónusta kl.14. Sr. Guðmundur Karl Ágústsson prestur Hólabrekkusóknar. Kór Fella- og Hólakirkju syngur og leiðir almennan safnaðarsöng og Jón Hafsteinn Guðmundsson leikur á trompet. Organisti er Guðný Einarsdóttir. Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Skírdagur

Fermingarguðsþjónusta kl.11. Sr. Guðmundur Karl Ágústsson prestur Hólabrekkusóknar. Kór Fella- og Hólakirkju syngur og  leiðir almennan safnaðarsöng og Jón Hafsteinn Guðmundsson leikur á trompet. Organisti er Guðný Einarsdóttir. Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Fermingarguðsþjónusta kl.14.   Sr. Svavar Stefánsson prestur Fellasóknar. Kór Fella- og Hólakirkju syngur og leiðir almennan safnaðarsöng og Jón Hafsteinn Guðmundsson leikur á trompet. Organisti er Guðný Einarsdóttir. Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Föstudagurinn langi

Guðsþjónusta kl.11. Prestur sr. Guðmundur Karl Ágústsson. Píslarsagan lesin. Kirkjukórinn syngur og leiðir almennan safnaðarsöng. Elfa Dröfn Stefánsdóttir mezzosópran syngur einsöng. Organisti er Guðný Einarsdóttir. Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Páskadagur

Hátíðarguðsþjónusta kl.8:00. Sr. Svavar Stefánsson prédikar og sr. Guðmundur Karl Ágústsson og Ragnhildur Ásgeirsdóttir djákni þjóna fyrir altari. Ásdís Arnalds.sópran syngur einsöng og Jón Hafsteinn

Flutt verður hátíðartón sr. Bjarna Þorsteinssonar og kór kirkjunnar syngur Hallelúja eftir Händel. Organisti er Guðný Einarsdóttir.

Á sama tíma er barnastund í safnaðarheimilinu í umsjá Þóreyjar Daggar Jónsdóttur og Þóru Sigurðardóttur. Kirkjuverðir og meðhjálparar eru  Kristín Ingólfsdóttir og Jóhanna F Björnsdóttir.

Boðið verður upp á morgunmat í safnaðarheimili kirkjunnar að lokinni guðsþjónustu.

Verið öll innilega velkomin í Fella- og Hólakirkju.